23K640T-I/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
23K640T-I/SNTR-ND - เทปและม้วน (TR)
23K640T-I/SNCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
23K640T-I/SNDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
23K640T-I/SN
คำอธิบาย
IC SRAM 64KBIT SPI 20MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SRAM หน่วยความจำ ic 64Kbit SPI 20 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
23K640T-I/SN รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
20 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)