25LC010AT-I/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC010AT-I/SNTR-ND - เทปและม้วน (TR)
25LC010AT-I/SNCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
25LC010AT-I/SNDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC010AT-I/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 1KBIT SPI 10MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 1Kbit SPI 10 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
25LC010AT-I/SN รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)