25LC160AT-E/ST มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 9
เอกสารข้อมูล
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 0
มีอยู่ในสต็อค: 793
Rohm Semiconductor
Rohm Semiconductor
onsemi
onsemi
STMicroelectronics
EEPROM หน่วยความจำ ic 16Kbit SPI 10 MHz 8-TSSOP
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
25LC160AT-E/ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC160AT-E/STTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC160AT-E/ST
คำอธิบาย
IC EEPROM 16KBIT SPI 8TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
25LC160AT-E/ST รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)