25LC160AT-I/SN | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC EEPROM 16KBIT SPI 10MHZ 8SOIC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 14 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | EEPROM หน่วยความจำ ic 16Kbit SPI 10 MHz 8-SOIC |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 25LC160AT-I/SN รุ่น |
หมวดหมู่ | อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ SPI |
Mfr | ความถี่สัญญาณนาฬิกา 10 MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า 5ms |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 2.5V ~ 5.5V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ตรวจสอบแล้ว | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |