25LC256T-H/SN หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 1,585
เอกสารข้อมูล
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 23,429
เอกสารข้อมูล
Direct
STMicroelectronics
Similar
Rohm Semiconductor
Rohm Semiconductor
onsemi
onsemi
STMicroelectronics
EEPROM หน่วยความจำ ic 256Kbit SPI 5 MHz 8-SOIC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
25LC256T-H/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-25LC256T-H/SNTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-25LC256T-H/SNCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-25LC256T-H/SNDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC256T-H/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 256KBIT SPI 5MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
25LC256T-H/SN รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
5 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
6ms
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TA)