MBR60200W
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1655-MBR60200W-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBR60200W
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 200V 75A TO247AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 75A ทรูโฮล TO-247AC
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 mA @ 200 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
2000pF @ 5V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247AC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
75A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 60 A