ATTINY85V-10SH ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 3,427
เอกสารข้อมูล
AVR AVR® ATtiny, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 10MHz 8KB (4K x 16) แฟลช 8-SOIC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ATTINY85V-10SH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATTINY85V-10SH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATTINY85V-10SH
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATTINY85V-10SH รุ่น
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
10MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.209", ความกว้าง 5.30mm)