DSA1001DI3-024.0000VAO มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
เอกสารข้อมูล
24 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.7V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-VDFN
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DSA1001DI3-024.0000VAO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSA1001DI3-024.0000VAO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSA1001DI3-024.0000VAO
คำอธิบาย
OSC MEMS -40C-85C, 50PPM, 2.5X2.
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6.3mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
ฟังก์ชั่น
สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า)
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (ปิดการใช้งาน) (สูงสุด)
15µA
เอาต์พุต
CMOS
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.7V ~ 3.6V