DSA1003DI3-024.0000TVAO มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
เอกสารข้อมูล
24 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.7V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-VDFN
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DSA1003DI3-024.0000TVAO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSA1003DI3-024.0000TVAOTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSA1003DI3-024.0000TVAO
คำอธิบาย
MEMS OSC., AUTOMOTIVE, LOW POWER
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.7V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6.3mA
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)