DSC1001BL2-050.0000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1001BL2-050.0000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1001BL2-050.0000
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 50.0000MHZ CMOS SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.7V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-VDFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.7V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10.5mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-VDFN (5x3.2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)