DSC1001DL2-024.0000T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1001DL2-024.0000T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1001DL2-024.0000T
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 24.0000MHZ CMOS SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.7V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-VDFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.7V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
8mA
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)