MCP1252T-33X50I/MS หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 2
เอกสารข้อมูล
อัดประจุ ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ตั้งโปรแกรมได้ 3.3V, 5V 1 เอาต์พุต 120mA 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MCP1252T-33X50I/MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1252T-33X50IMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP1252T-33X50IMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP1252T-33X50IMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1252T-33X50I/MS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP1252T-33X50I/MS รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
650kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.7V