MCP1812AT-033/TT หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 31,976
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 21,670
เอกสารข้อมูล
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-23-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
MCP1812AT-033/TT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1812AT-033/TTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP1812AT-033/TTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP1812AT-033/TTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1812AT-033/TT
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 300MA SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
MCP1812AT-033/TT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
0.5 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
220 µA
PSRR
50dB (1kHz)
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 300mA