MCP23009-E/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP23009-E/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP23009-E/P
คำอธิบาย
IC XPNDR 3.4MHZ I2C 18DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขยาย i/o 8 I2C 3.4 MHz 18-PDIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP23009-E/P รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
โอเพ่นเดรน
ผู้ผลิต
Microchip Technology
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตจ่าย/รับ
25mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
3.4 MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของ I/O
8
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
อินเตอร์เฟซ
I2C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-DIP (0.300", 7.62mm)