MCP23S18-E/SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP23S18-E/SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP23S18-E/SP
คำอธิบาย
IC XPNDR 10MHZ SPI 28SDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขยาย i/o 16 SPI 10 MHz 28-SPDIP
โมเดล EDA/CAD
MCP23S18-E/SP รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตจ่าย/รับ
25mA
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของ I/O
16
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-DIP (0.300", 7.62mm)