MCP25020-E/SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP25020-E/SL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP25020-E/SL
คำอธิบาย
IC XPNDR 25MHZ CAN V2.0B 14SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขยาย i/o 8 CAN V2.0b 25 MHz 14-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP25020-E/SL รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
ผลัก-ดึง
ผู้ผลิต
Microchip Technology
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตจ่าย/รับ
25mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
25 MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของ I/O
8
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อินเตอร์เฟซ
CAN V2.0b
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)