MCP25020-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP25020-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP25020-I/P
คำอธิบาย
IC XPNDR 25MHZ CAN V2.0B 14DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขยาย i/o 8 CAN V2.0b 25 MHz 14-PDIP
โมเดล EDA/CAD
MCP25020-I/P รุ่น
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตจ่าย/รับ
25mA
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
25 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.75V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-DIP (0.300", 7.62mm)