MCP25020-I/SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP25020-I/SL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP25020-I/SL
คำอธิบาย
IC XPNDR 25MHZ CAN V2.0B 14SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขยาย i/o 8 CAN V2.0b 25 MHz 14-SOIC
โมเดล EDA/CAD
MCP25020-I/SL รุ่น
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตจ่าย/รับ
25mA
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
25 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.75V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)