MCP40D18T-103AE/LTY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MCP40D18T-103AE/LTYTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-MCP40D18T-103AE/LTYCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-MCP40D18T-103AE/LTYDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP40D18T-103AE/LTY
คำอธิบาย
IC DIG POT 10K SC-70-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ดิจิตอลโพเทนชิโอมิเตอร์ 10k โอห์ม 1 วงจร 128 แถบ I2C อินเตอร์เฟซ SC-70-6
หมวดหมู่
ประเภทหน่วยความจำ
สารระเหย
ผู้ผลิต
Microchip Technology
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ (Typ)
150ppm/°C
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่า
โพเทนชิโอมิเตอร์
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SC-70-6
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-TSSOP, SC-88, SOT-363
จำนวนของแท็ป
128
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C