MCP40D18T-103E/LTY | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC DIG POT 10K SC-70-6 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 8 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ดิจิตอลโพเทนชิโอมิเตอร์ 10k โอห์ม 1 วงจร 128 แถบ I2C อินเตอร์เฟซ SC-70-6 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ประเภทหน่วยความจำ สารระเหย |
ผู้ผลิต Microchip Technology | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 1.8V ~ 5.5V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ (Typ) 150ppm/°C |
ทำให้ลดลง เชิงเส้น | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
การตั้งค่า โพเทนชิโอมิเตอร์ | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SC-70-6 |
จำนวนของวงจร 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 |
จำนวนของแท็ป 128 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |