MCP40D18T-104E/LT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC DIG POT 100K SC-70-6 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ดิจิตอลโพเทนชิโอมิเตอร์ 100k โอห์ม 1 วงจร 128 แถบ I2C อินเตอร์เฟซ SC-70-6 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MCP40D18T-104E/LT รุ่น |
หมวดหมู่ | ประเภทหน่วยความจำ สารระเหย |
ผู้ผลิต Microchip Technology | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 1.8V ~ 5.5V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ (Typ) 150ppm/°C |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ทำให้ลดลง เชิงเส้น | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SC-70-6 |
การตั้งค่า รีโอสแตต | บรรจุภัณฑ์ / เคส 6-TSSOP, SC-88, SOT-363 |
จำนวนของวงจร 1 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |