MCP40D18T-104E/LT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP40D18T-104E/LTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP40D18T-104E/LTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP40D18T-104E/LT
คำอธิบาย
IC DIG POT 100K SC-70-6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ดิจิตอลโพเทนชิโอมิเตอร์ 100k โอห์ม 1 วงจร 128 แถบ I2C อินเตอร์เฟซ SC-70-6
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP40D18T-104E/LT รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ (Typ)
150ppm/°C
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
การตั้งค่า
รีโอสแตต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C