MCP6N16-100E/MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP6N16-100E/MS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP6N16-100E/MS
คำอธิบาย
IC INST AMP 1 CIRCUIT 8MSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การวัดคุม เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง 8-MSOP
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.1mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
10 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
1.8 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
ประเภทเครื่องขยาย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
ระหว่างราง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
500 kHz