MIC2005-1.2YM6-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-2589-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-2589-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-2589-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC2005-1.2YM6-TR
คำอธิบาย
IC PWR SWITCH P-CHAN 1:1 SOT23-6
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 P-ช่องสัญญาณ 1.2A SOT-23-6
โมเดล EDA/CAD
MIC2005-1.2YM6-TR รุ่น
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.2A
Rds เปิด (Typ)
70mOhm
คุณสมบัติ
ควบคุมสลูว์เรท
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-6
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
2.5V ~ 5.5V