MIC5366-1.2YMT-TZ | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 1.2V 150MA 4-TMLF |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 7 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 4-TMLF® (1x1) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MIC5366-1.2YMT-TZ รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 39 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 80dB ~ 65dB (1kHz ~ 10kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 5.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-UDFN แผ่นสัมผัส, 4-TMLF® |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 1.2V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-TMLF® (1x1) |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.38V @ 150mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |