PIC12F1571-E/RF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC12F1571-E/RF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC12F1571-E/RF
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.75KB FLASH 8UDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 12F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 1.75KB (1K x 14) แฟลช 8-UDFN (3x3)
ขนาด RAM
128 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 4x10b; D/A 1x5b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz