PIC12F519-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC12F519-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC12F519-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.5KB FLASH 8DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 12F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 8MHz 1.5KB (1K x 12) แฟลช 8-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC12F519-I/P รุ่น
ขนาด RAM
41 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PDIP
ความเร็ว
8MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)