PIC16F54-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F54-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F54-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 768B FLASH 18DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 768B (512 x 12) แฟลช 18-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F54-I/P รุ่น
ขนาด RAM
25 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-PDIP
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-DIP (0.300", 7.62mm)