PIC16F1705-I/ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1705-I/ST-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1705-I/ST
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 14TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 14-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1705-I/ST รุ่น
ขนาด RAM
1K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b; D/A 1x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-TSSOP
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)