PIC16F1708-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1708-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1708-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 20SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 7KB (4K x 14) แฟลช 20-SSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1708-I/SS รุ่น
ขนาด RAM
512 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12x10b; D/A 1x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-SSOP
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)