PIC16F57-I/SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F57-I/SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F57-I/SP
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3KB FLASH 28SPDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 3KB (2K x 12) แฟลช 28-SPDIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC16F57-I/SP รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
72 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โปรเซสเซอร์หลัก
PIC
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ขนาดคอร์
8-Bit
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SPDIP
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-DIP (0.300", 7.62mm)