PIC16F59-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F59-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F59-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3KB FLASH 40DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 3KB (2K x 12) แฟลช 40-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F59-I/P รุ่น
ขนาด RAM
134 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
40-PDIP
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
40-DIP (0.600", 15.24mm)