PIC16F84A-04/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F84A-04/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F84A-04/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.75KB FLASH 18DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 4MHz 1.75KB (1K x 14) แฟลช 18-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F84A-04/P รุ่น
ชุด
ขนาด EEPROM
64 x 8
ขนาด RAM
68 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4V ~ 5.5V
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
4MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
POR, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-DIP (0.300", 7.62mm)