PIC16F628A-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F628A-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F628A-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 18DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 3.5KB (2K x 14) แฟลช 18-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F628A-I/P รุ่น
ชุด
ขนาด EEPROM
128 x 8
ขนาด RAM
224 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 5.5V
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-PDIP
การเชื่อมต่อ
UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-DIP (0.300", 7.62mm)