PIC32CM6408JH00048-I/Y8X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC32CM6408JH00048-I/Y8X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32CM6408JH00048-I/Y8X
คำอธิบาย
5V CORTEX M0+ WITH 32K FLASH AND
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 48MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 48-TQFP (7x7)
หมวดหมู่
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
Mfr
ขนาด EEPROM
2K x 8
ชุด
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12x12b
ขนาดคอร์
32-Bit
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก, ภายใน
ความเร็ว
48MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)