SST25PF040CT-40I/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST25PF040CT-40I/SNTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SST25PF040CT-40I/SNCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SST25PF040CT-40I/SNDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST25PF040CT-40I/SN
คำอธิบาย
IC FLASH 4MBIT SPI 40MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 4Mbit SPI 40 MHz 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SST25PF040CT-40I/SN รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
512K x 8
Mfr
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
ชุด
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
40 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.3V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)