SST25VF080B-50-4I-S2AE-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST25VF080B-50-4I-S2AE-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SST25VF080B-50-4I-S2AE-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SST25VF080B-50-4I-S2AE-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST25VF080B-50-4I-S2AE-T
คำอธิบาย
IC FLASH 8MBIT SPI 50MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 8Mbit SPI 50 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
SST25VF080B-50-4I-S2AE-T รุ่น
องค์การหน่วยความจำ
1M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
50 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)