SST25VF080B-50-4I-S2AF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST25VF080B-50-4I-S2AF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST25VF080B-50-4I-S2AF
คำอธิบาย
IC FLASH 8MBIT SPI 50MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 8Mbit SPI 50 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
SST25VF080B-50-4I-S2AF รุ่น
องค์การหน่วยความจำ
1M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
50 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)