SST26VF016B-104V/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST26VF016B-104V/SN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST26VF016B-104V/SN
คำอธิบาย
IC FLASH 16MBIT SPI/QUAD 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 16Mbit SPI - ควอด I/O 104 MHz 8-SOIC
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
2M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
104 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)