SST26VF016BT-104V/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-SST26VF016BT-104V/SNTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-SST26VF016BT-104V/SNCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-SST26VF016BT-104V/SNDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST26VF016BT-104V/SN
คำอธิบาย
IC FLASH 16MBIT SPI/QUAD 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 16Mbit SPI - ควอด I/O 104 MHz 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SST26VF016BT-104V/SN รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
2M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
104 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)