SST26VF064B-104ISM
SST26VF064B-104I/SM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST26VF064B-104I/SM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST26VF064B-104I/SM
คำอธิบาย
IC FLASH 64MBIT SPI/QUAD 8SOIJ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 64Mbit SPI - ควอด I/O 104 MHz 8-SOIJ
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
8M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
104 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)