SST26VF064BT-104I/SM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST26VF064BT-104I/SMTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SST26VF064BT-104I/SMCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SST26VF064BT-104I/SMDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST26VF064BT-104I/SM
คำอธิบาย
IC FLASH 64MBIT SPI/QUAD 8SOIJ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 64Mbit SPI - ควอด I/O 104 MHz 8-SOIJ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SST26VF064BT-104I/SM รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
8M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
104 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)