VXM7-9032-25M0000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-VXM7-9032-25M0000000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-VXM7-9032-25M0000000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-VXM7-9032-25M0000000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VXM7-9032-25M0000000
คำอธิบาย
CRYSTAL 25.0000MHZ SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz ±20ppm คริสตัล 50 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VXM7-9032-25M0000000 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
50 Ohms
Mfr
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ประเภท
MHz คริสตัล
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความถี่
25 MHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm