086-18SMRSM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-086-18SMRSM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
086-18SMRSM+
คำอธิบาย
HAND-FLEX INTERCONNECT, 18.0 GHZ
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA 0.086" สายเคเบิลกึ่งแข็ง 18.00" (457.20mm)
ความยาว
18.00" (457.20mm)
ประเภทสายเคเบิล
0.086" สายเคเบิลกึ่งแข็ง
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C