LFCG-2000+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCG-2000+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCG-2000+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCG-2000+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCG-2000+
คำอธิบาย
CER FILTER 2.35GHZ LOW PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
2.35GHz (คัทออฟ) ความถี่ โลว์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) แบนด์วิธ 1.7dB 0805 (2012 เมตริก), 8 PC แพด
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.7dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), 8 PC แพด
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความถี่
2.35GHz (คัทออฟ)
ความสูง (สูงสุด)
0.042" (1.08mm)