LFCV-1552+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCV-1552+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCV-1552+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCV-1552+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCV-1552+
คำอธิบาย
RF FILTER LOW PASS 16.9GHZ 1210
คำอธิบายโดยละเอียด
16.9GHz (คัตออฟ) ความถี่ โลว์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) 15.5GHz แบนด์วิธ 1.9dB 1210 (3225 เมตริก), 3 PC แพด
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.9dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก), 3 PC แพด
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความถี่
16.9GHz (คัตออฟ)
ความสูง (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)
แบนด์วิธ
15.5GHz