LFCW-5500+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCW-5500+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCW-5500+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCW-5500+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCW-5500+
คำอธิบาย
CER FILTER 6.32GHZ LOW PASS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.32GHz ตัดไฟ โลว์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 50Ohm 0603 (1608 เมตริก), 4 PC แพด
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทฟิลเตอร์
โลว์พาส
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 4 PC แพด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความถี่
6.32GHz ตัดไฟ
ความสูง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm