ZYSWA-2-50DR+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZYSWA-2-50DR+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZYSWA-2-50DR+
คำอธิบาย
IC RF SWITCH SPDT 5GHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic สวิตช์ rf เซลลูลาร์, ISM, WCDMA, WiMAX SPDT 50Ohm
หมวดหมู่
ไอโซเลชั่น
20dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.9dB
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความถี่ในการทดสอบ
5GHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
P1dB
24dBm
ประเภท RF
เซลลูลาร์, ISM, WCDMA, WiMAX
อิมพีแดนซ์
50Ohm
โทโพโลยี
ดูดซับได้
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
วงจร
SPDT
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
ช่วงความถี่
DC ~ 5GHz