ZASWA-2-50DRA+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZASWA-2-50DRA+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZASWA-2-50DRA+
คำอธิบาย
SS SWITCH, DC - 5000 MHZ, 50 OHM
คำอธิบายโดยละเอียด
ic สวิตช์ rf เซลลูลาร์, ISM, WCDMA, WiMAX SPDT 50Ohm
ความถี่ในการทดสอบ
5GHz
P1dB
24dBm
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ประเภท RF
เซลลูลาร์, ISM, WCDMA, WiMAX
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
โทโพโลยี
ดูดซับได้
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
ช่วงความถี่
0Hz ~ 5GHz