ZASWA2-50DR-FA+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZASWA2-50DR-FA+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZASWA2-50DR-FA+
คำอธิบาย
ABSORPTIVE SPDT, SSS, DC -50 GHZ
คำอธิบายโดยละเอียด
ic สวิตช์ rf เซลลูลาร์, ISM, WCDMA, WiMAX SPDT 50Ohm
ความถี่ในการทดสอบ
5GHz
P1dB
23dBm
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ประเภท RF
เซลลูลาร์, ISM, WCDMA, WiMAX
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
-5V, 5V
โทโพโลยี
ดูดซับได้
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
ช่วงความถี่
0Hz ~ 5GHz